Nefndir


Hreppsnefnd

 

Stefán Grímur Rafnsson - oddviti

Bárður Jónasson - 1. varaoddviti

Unnur Ósk Unnsteinsdóttir - 2. varaoddviti

Magnús Þór Róbertsson

Sigríður Bragadóttir

Eyjólfur Sigurðsson

Einar Björn Kristbergsson

 

 

Varamenn

Hinrik Ingólfsson

Ása Sigurðardóttir

Ingólfur Daði Jónsson

Sigurjón Haukur Hauksson

Linda Björk Stefánsdóttir

Agnar Karl Árnason

Elísa Joensen Creed


Skipulags- og umhverfisnefnd

 

Borghildur Sverrisdóttir, formaður
Jakobína Ósk Sveinsdóttir
Hinrik Ingólfsson,
Baldur Friðriksson
Heiðbjört Antonsdóttir
Baldur Kjartansson  

Varamenn:


Axel Örn Sveinbjörnsson
Árný Vatnsdal
Teitur Helgason
Höskuldur Haraldsson
Guðrún Anna Guðnadóttir


 

Fræðslunefnd


Hafþór Róbertsson, formaður
Jón Haraldsson
Ingvar B. Eðvarðsson
Einar Björn Kristbergsson
Fjóla Valsdóttir

Varamenn:


Dorota J. Burba
Kristján E. Guðjónsson

 

Hafnarnefnd

Hjörtur Davíðsson, formaður
Agnar Karl Árnason
Erla Sveinsdóttir
Þorgrímur Kjartansson
Hafnhildur Helgadóttir

Varamenn:
Halldór G. Jónasson
Inga M. Ingadóttir
Halldóra S. Árnadóttir
Guðjón Böðvarsson.

 

Velferðanefnd (Húsnæðis-, jafnréttis- og ferilnefnd)

Elín Dögg Methúsalemsdóttir, formaður
Jóhann Már Róbertsson
Lilja Kristjánsdóttir
Guðjón Böðvarsson
Berglind Árnadóttir

Varamenn:


Júlíanna Ólafsdóttir
Stefanía Hallbjörg Aradóttir
Ingólfur Daði Jónsson
Gyða Á Jósepsdóttir
Friðrik Sigurjónsson

 

Landbúnaðarnefnd

Friðbjörn Haukur Guðmundsson, formaður
Geir Þóroddsson
Jóhanna Guðjónsdóttir
Svanur Arthúrsson
Sigurjón H. Hauksson
Sigurþóra Hauksdóttir

Varamenn:


Gauti Halldórsson
Jóhann Lúther Einarsson
Helgi Sigurðsson

Guðrún Hildur Gunnarsdóttir

 


Menningarmálanefnd

Unnur Ósk Unnsteinsdóttir, formaður
Ingólfur Daði Jónsson
Hreiðar Geirsson
Elísa Joensen

Jakobína Ósk Sveinsdóttir



Varamenn:

Örn Björnsson
Ásgrímur Guðnason
Jakobína Ósk Sveinsdóttir
Dorota J. Burba
Karen H. Halldórsdóttir

Atvinnu- og ferðamálanefnd

Ólafur K. Ármannsson, formaður
Örn Björnsson
Steinunn Aðalsteinsdóttir
Sigríður Bragadóttir
Ólafur B. Valgeirsson

Varamenn:

Silvía Björk Kristjánsdóttir
Árni H. Magnússon

Æskulýðs- og íþróttanefnd

Einar Björn Kristbergsson, formaður
Svandís Hlín Viðarsdóttir
Símon Svavarsson
Víglundur P. Einarsson
Linda B. Stefánsdóttir

Varamenn:

Aðalbjörn Björnsson
Örn Björnsson
Þórhildur Sigurðardóttir
 


Ungmennaráð Vopnafjarðar 2017-18:


Einar Gunnlaugsson - formaður

María Björt Guðnadóttir - varaformaður

Árni Fjalar Óskarsson

Mikael Viðar Elmarsson

Benedikt Blær Guðjónsson

Varamenn:

Bergþóra Marín Sveinsdóttir

Áslaug Dóra Jörgensdóttir

Mikael Grönvold Jónsson


Kjörstjórn:


Aðalmenn:

Svanborg Víglundsdóttir

Hrafnhildur Helgadóttir

Baldur Kjartansson

Varamenn:

Birna Einarsdóttir

Inga M. Ingadóttir

Jóhann Már Róbertsson



Þjónustunefnd aldraðra




Tungumál


Skipta um leturstærð


Leit



Flýtileiðir