Nefndir


Hreppsnefnd

 

Sigríður Bragadóttir

Stefán Grímur Rafnsson

Bjartur Aðalbjörnsson

Bárður Jónasson

Íris Grímsdóttir

Björn Heiðar Sigurbjörnsson

Axel Örn Sveinbjörnsson

 

 

Varamenn

Þuríður Björg Wiium Árnadóttir

Teitur Helgason

Sigríður Elva Konráðsdóttir

Sigurjón Haukur Hauksson

Ragna Lind Guðmundsdóttir

Árný Birna Vatnsdal

Fanney Björk Friðriksdóttir


Skipulags- og umhverfisnefnd

 

Borghildur Sverrisdóttir, formaður
Höskuldur Haraldsson
Ingólfur Daði Jónsson
Ragna Lind Guðmundsdóttir
Lárus Ármansson
Ingólfur Bragi Arason

Sigríður Elva Konráðsdóttir

Varamenn:


Jón Ragnar Helgason
Sveinn Daníel Sigurðsson
Axel Örn Sveinbjörnsson
Guðrún Anna Guðnadóttir
Björn Heiðar Sigurbjörnsson

Gísli Arnar Gíslason

Þórður Björnsson


 

Fræðslunefnd


Kristjana Louise Friðbjarnardóttir
Berglind Wiium Árnadóttir
Magnús Þór Róbertsson
Hafdís Bára Óskarsdóttir
Einar Björn Kristbergsson

Varamenn:


Dorota J. Burba
Freyja Sif Bárðardóttir

Símon Svavarsson
Jóhann Már Róbertsson

Hrönn Halldórsdóttir
 

Hafnarnefnd

Þorgrímur Kjartansson

Agnar Karl Árnason

Thorberg Einarsson

Hjörtur Davíðsson
Kristrún Ósk Pálsdóttir


Varamenn:
Jón Ragnar Helgason
Magni Hjálmarsson
Árni H. Magnússon
Erla Sveinsdóttir

Ari Sigurjónsson

 

Velferðanefnd (Húsnæðis-, jafnréttis- og ferilnefnd)

Guðjón Böðvarsson

Berglind Steindórsdóttir
Júlíanna Ólafsdóttir
Elís Másson
Bergþóra Halla Haraldsdóttir

Varamenn:


Árni H. Magnússon
Friðrik Sigurjónsson
Baldur H. Friðriksson
Bjartur Aðalbjörnsson
Ása Sigurðardóttir

 

Landbúnaðarnefnd

Sigurþóra Hauksdóttir
Geirmundur Vikar Jónsson
Svanur Arthúrsson
Sigurjón Haukur Hauksson
Eyþór Bragi Bragason
Jóhann Lúther Einarsson

Silvia Windman

Varamenn:


Gauti Halldórsson
Valur Guðmundsson
Berglind Sigurðardóttir


 


Menningarmálanefnd

Jón Ragnar Helgason
Hreiðar Geirsson
Fanney Björk Friðriksdóttir 
Árný Birna Vatnsdal

Dagný Sigr. Sigurjónsdóttir



Varamenn:

Unnur Ósk Unnsteinsdóttir
Ingibjörg Ásta Jakobsdóttir
Heiðbjört Marín Óskarsdóttir
Heiðar Aðalbjörnsson
Sigríður Elva Konráðsdóttir

Atvinnu- og ferðamálanefnd

Hólmar Bjarki Bárðarson
Bjarni Björnsson
Ólafur Björgvin Valgeirsson
Björgvin Hreinsson
Árny Birna Vatnsdal

Varamenn:

Ester Rósa Halldórsdóttir
Ólafur Kr. Ármannsson

Stefán Hrafnsson

Æskulýðs- og íþróttanefnd

Þórhildur Sigurðardóttir
Teitur Helgason
Víglundur P. Einarsson
Gísli Arnar Gíslason

Súsanna Rafnsdóttir

Varamenn:

Kristinn Ágústsson
Linda Björk Stefánsdóttir
Aðalbjörn Björnsson
 


Ungmennaráð Vopnafjarðar 2018-19:


Varamenn:


Kjörstjórn:


Aðalmenn:

Signý Björk Kristjánsdóttir

Jóhann Már Róbertsson

Heiðbjört Antonsdóttir

Varamenn:

Stefán Guðnason

Sólrún Dögg Baldursdóttir






Tungumál


Skipta um leturstærð


Leit



Flýtileiðir